Skip to content

Zaburi 95:6-7

Zaburi 95:6-7 SWC02

Mukuje tuiname chini na kumwabudu; tumupigie magoti Yawe, Muumba wetu! Maana yeye ni Mungu wetu. Sisi ni watu wake, kondoo wanaochungwa katika malisho yake. Heri leo mungesikiliza hivi anavyosema

Verse Images for Zaburi 95:6-7

Zaburi 95:6-7 - Mukuje tuiname chini na kumwabudu;
tumupigie magoti Yawe, Muumba wetu!
Maana yeye ni Mungu wetu.
Sisi ni watu wake,
kondoo wanaochungwa katika malisho yake.
Heri leo mungesikiliza hivi anavyosemaZaburi 95:6-7 - Mukuje tuiname chini na kumwabudu;
tumupigie magoti Yawe, Muumba wetu!
Maana yeye ni Mungu wetu.
Sisi ni watu wake,
kondoo wanaochungwa katika malisho yake.
Heri leo mungesikiliza hivi anavyosemaZaburi 95:6-7 - Mukuje tuiname chini na kumwabudu;
tumupigie magoti Yawe, Muumba wetu!
Maana yeye ni Mungu wetu.
Sisi ni watu wake,
kondoo wanaochungwa katika malisho yake.
Heri leo mungesikiliza hivi anavyosemaZaburi 95:6-7 - Mukuje tuiname chini na kumwabudu;
tumupigie magoti Yawe, Muumba wetu!
Maana yeye ni Mungu wetu.
Sisi ni watu wake,
kondoo wanaochungwa katika malisho yake.
Heri leo mungesikiliza hivi anavyosema

Free Reading Plans and Devotionals related to Zaburi 95:6-7