YouVersion Logo
Search Icon

Mattiyu 26:24

Mattiyu 26:24 SRK

Ɗan Mutum zai tafi kamar yadda aka rubuta game da shi. Amma kaiton mutumin da zai bashe Ɗan Mutum! Da ma ba a haifi mutumin nan ba, da ya fi masa.”

Video for Mattiyu 26:24

Verse Images for Mattiyu 26:24

Mattiyu 26:24 - Ɗan Mutum zai tafi kamar yadda aka rubuta game da shi. Amma kaiton mutumin da zai bashe Ɗan Mutum! Da ma ba a haifi mutumin nan ba, da ya fi masa.”Mattiyu 26:24 - Ɗan Mutum zai tafi kamar yadda aka rubuta game da shi. Amma kaiton mutumin da zai bashe Ɗan Mutum! Da ma ba a haifi mutumin nan ba, da ya fi masa.”

Free Reading Plans and Devotionals related to Mattiyu 26:24