YouVersion Logo
Search Icon

Mattiyu 16:24

Mattiyu 16:24 SRK

Sa’an nan Yesu ya ce wa almajiransa, “Duk mai son bina, dole yă ƙi kansa, yă ɗauki gicciyensa, yă bi ni.

Video for Mattiyu 16:24

Verse Images for Mattiyu 16:24

Mattiyu 16:24 - Sa’an nan Yesu ya ce wa almajiransa, “Duk mai son bina, dole yă ƙi kansa, yă ɗauki gicciyensa, yă bi ni.Mattiyu 16:24 - Sa’an nan Yesu ya ce wa almajiransa, “Duk mai son bina, dole yă ƙi kansa, yă ɗauki gicciyensa, yă bi ni.Mattiyu 16:24 - Sa’an nan Yesu ya ce wa almajiransa, “Duk mai son bina, dole yă ƙi kansa, yă ɗauki gicciyensa, yă bi ni.

Free Reading Plans and Devotionals related to Mattiyu 16:24