1
मार्क 10:45
Ahirani Bible, 2025
Aii25
कारण मनुष्यना पोऱ्या पण सेवा करी लेवाले नही तर सेवा कराले अनी लोकसना पापनं मोल म्हणीन आपला जीव देवाले येल शे.”
Ṣe Àfiwé
Ṣàwárí मार्क 10:45
2
मार्क 10:27
येशुनी त्यासनाकडे दखीन सांगं, “मनुष्यकरता हाई अशक्य शे, पण देवकरता नही; कारण देवले सर्वकाही शक्य शे.”
Ṣàwárí मार्क 10:27
3
मार्क 10:52
येशुनी त्याले सांगं, जा, “तुना ईश्वासनी तुले बरं करेल शे.” अस बोलताच त्याले दखावु लागनं अनी तो वाट धरीन येशुना मांगे चालु लागना.
Ṣàwárí मार्क 10:52
4
मार्क 10:9
यामुये देवनी जे जोडेल शे ते मनुष्यनी तोडानं नही.”
Ṣàwárí मार्क 10:9
5
मार्क 10:21
येशुना मनमा त्यानाबद्दल प्रेम निर्माण व्हयनं त्यानी त्यानाकडे दखीन सांगं, “तुनामा एक कमी शे. जा, तुनं सर्वकाही ईकी टाक अनी येल पैसा गरीबसमा वाटी दे म्हणजे तुले स्वर्गमा धन भेटी; अनी मंग मनामांगे ये.”
Ṣàwárí मार्क 10:21
6
मार्क 10:51
येशुनी त्याले ईचारं, “मी तुनाकरता काय करू अशी तुनी ईच्छा शे?” आंधया त्याले बोलना, “गुरजी, मनी ईच्छा शे माले परत दखता यावं.”
Ṣàwárí मार्क 10:51
7
मार्क 10:43
पण तुमनामा तसं नही, तर ज्याले तुमनामा महान व्हणं शे त्यानी पहिले सर्वासना सेवक व्हवाले पाहिजे.
Ṣàwárí मार्क 10:43
8
मार्क 10:15
मी तुमले सत्य सांगस, जो कोणी धाकलासना मायक व्हईसन देवना राज्यना स्विकार कराव नही त्याना त्यामा प्रवेश व्हवाव नही.”
Ṣàwárí मार्क 10:15
9
मार्क 10:31
पण तरी बराच जणससंगे अस व्हई की, ज्या पहिला शेतस त्या शेवटला व्हतीन अनी ज्या शेवटला शेतस त्या पहिला व्हतीन.”
Ṣàwárí मार्क 10:31
10
मार्क 10:6-8
पण जसं वचनमा लिखेल शे, पृथ्वीनी निर्मिती पाईनच देवनी पुरूष अनी स्त्रीले बनाडं. या कारणमुयेच पुरूष त्याना माय बापले सोडिसन त्यानी बायकोसंगेच राही, पुढे त्या दोन नहीत तर एक शरीर शेतस.
Ṣàwárí मार्क 10:6-8
Ilé
Bíbélì
Àwon ètò
Àwon Fídíò