Bí A (Kò) Ṣe Lè Gba Ayé Là: Òtítọ́ Nípa Fífi Ìfẹ́ Ọlọ́run Hàn Sí Àwọn Ènìyàn Tí Ó Wà Ní Ẹ̀gbẹ́ẹ̀ Rẹ

Bí A (Kò) Ṣe Lè Gba Ayé Là: Òtítọ́ Nípa Fífi Ìfẹ́ Ọlọ́run Hàn Sí Àwọn Ènìyàn Tí Ó Wà Ní Ẹ̀gbẹ́ẹ̀ Rẹ

Ọjọ́ 5

Ṣé o fẹ́ jà fún àwọn ènìyàn tí o fẹ́ràn kí o sì fi han àwọn ẹlòmíràn bí wọ́n ṣe ní iye l'órí tó sí Ọlọ́run? Nínú ètò kíkà ọlọ́jọ́ 5 yìí, tí ó dá l'órí ìwé Hosanna Wong How (Not) to Save the World, ṣe àwárí àwọn irọ́ tí ó ń dí ọ l'ọ́wọ́ l'áti ní ìfẹ̀ẹ́ àwọn ẹlòmíràn bí Ọlọ́run ṣe pè ọ́ sí. Gba àkókò l'áti ṣe àwárí ìfìwépè Jésù l'áti mọ̀ On, kí o pín-In pẹ̀lú áwọn ẹlòmíràn nípasẹ ìrírí aláìlẹ́gbẹ́ rẹ.

A fẹ́ dúpẹ́ lọ́wọ́ HarperCollins/Zondervan/Thomas Nelson fún ìpèsè ètò yìí. Fún àlàyé síi, jọ̀wọ́ ṣe àbẹ̀wò: https://bit.ly/savetheworldyouversion